Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diển Đàn ONLYONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ONLYONE Crew ( TT Long Hai )

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Diễn Đàn onlyone
Bài gửiNgười gửiThời gian
ghê he o^' la la ngo^. ngo^. MasterSat Jun 19, 2010 5:02 am
anh em anh nghĩ chúng ta cũng đùng làm phiền kan nửa chung ta sẻ ko hoạt động ở forum này ok o^' la la ngo^. ngo^. MasterSat Jun 12, 2010 11:05 pm
ßßø¥.L¥ xjn ra khỏi nhóm từ ngày 11/6. o^' la la ngo^. ngo^. MasterSat Jun 12, 2010 7:27 am
tẠ sAo nHu THe???????? o^' la la ngo^. ngo^. MasterFri Jun 11, 2010 9:51 pm
o^' la la ngo^. ngo^. o^' la la ngo^. ngo^. MasterFri Jun 11, 2010 9:52 am
Sun bùn o^' la la ngo^. ngo^. MasterFri Jun 11, 2010 9:48 am
anh em only one vao xem o^' la la ngo^. ngo^. MasterFri Jun 11, 2010 9:37 am
hay nghe va suy nghi dung nhu the nay la dc (cowboy) o^' la la ngo^. ngo^. MasterFri Jun 11, 2010 9:10 am
Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! o^' la la ngo^. ngo^. MasterWed Jun 09, 2010 8:56 am
tin tức quan trọng ai cũng phải đọc o^' la la ngo^. ngo^. MasterWed Jun 09, 2010 6:47 am
Top posters
stylekimsun
o^' la la ngo^. ngo^. Emptyo^' la la ngo^. ngo^. I_voting_baro^' la la ngo^. ngo^. Empty 
[CW]...ObiWant
o^' la la ngo^. ngo^. Emptyo^' la la ngo^. ngo^. I_voting_baro^' la la ngo^. ngo^. Empty 
£øv€
mr.kan
Admin
bboy_sunny
cowboy
ßßø¥.L¥
bboy_nikeT
Sila_I0V3

o^' la la ngo^. ngo^.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mr.kan
supper mod
supper mod
mr.kan

cung hoàng đạo : Capricorn 52 Birthday : 20/01/1991
Ngày Gia Nhập O2 : 15/04/2010
Châm Ngôn Sống : Cứ Ăn Chơi Hết Đời Trai Trẻ , Rồi Âm Thầm LẠng LẺ Đạp xích Lô
nick name : Mr.KAn

o^' la la ngo^. ngo^. Empty
Bài gửiTiêu đề: o^' la la ngo^. ngo^.   o^' la la ngo^. ngo^. I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 8:06 am

từ lâu mình đả nghỉ khỏi onlyone rồi chứ đâu phải thành viên onlyone mà bậy giờ mr.sun lại thông báo nói là đuổi kan haha vui thật đổi đuổi ra onlyone mà có thể hoạt động ở teem 2 Nhãm lồn pà kố thôi cãm ơn vì bấy nhiêu đó là đủ rồi sao này có đi đừng pm đến kan nửa vậy đi kan ko phải thànhviên onlyone nên ko biết gì hết tự làm tự chịu vậy đi ha pp onlyone affraid affraid
stylekimsun
Nâng cao
Nâng cao
stylekimsun

cung hoàng đạo : Sagittarius 77 Birthday : 19/12/1989
Ngày Gia Nhập O2 : 14/04/2010
Châm Ngôn Sống : vui ve
nick name : Mr Sun

Bài gửiTiêu đề: Re: o^' la la ngo^. ngo^.   o^' la la ngo^. ngo^. I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 9:09 am

anh bik e làm mọi việc vì only one nhưng anh thấy từ lúc vào đến giờ hết chuyện này chuyện kia đều có em và một số thành viên anh ko tiện nói ra giờ đay anh sẽ đuỗi những ai mà anh ko cần nữa ko còn còn vui vẽ như trước nữa anh cũng nói em có thể wa hiphop dance vì đó là đam mê của em.nếu như em ở trong onlyone thì 1 số người sẽ tập trung và nói này nói nọ em thoy nếu như e thấy đúng thì quyết định cùa anh hoà toàn đúng em hãy tập ở team của sơn ý
https://onlyone.forum-viet.com
mr.kan
supper mod
supper mod
mr.kan

cung hoàng đạo : Capricorn 52 Birthday : 20/01/1991
Ngày Gia Nhập O2 : 15/04/2010
Châm Ngôn Sống : Cứ Ăn Chơi Hết Đời Trai Trẻ , Rồi Âm Thầm LẠng LẺ Đạp xích Lô
nick name : Mr.KAn

Bài gửiTiêu đề: Re: o^' la la ngo^. ngo^.   o^' la la ngo^. ngo^. I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 9:52 am

cãm ơn a Sun nhưng quyết định của em củng đả nói rỏ ràng sau này e có nhảy thì củng sẻ ko phải onlyone nhưng giám chắc với anh mọi chuyện thì nó vẩn sẻ còn thôi ko hết đc đâu vì khi 1 vết nứt đã sảy ra thì vẩn còn in lại vết hằng thôi mà thôi ko nói gì nửa pp a Sun trong thời gian wa và thank nhưng thằng giấu mặt mà a ko giám nói đó nhờ nó em biết thế nào là có trăng quyên đèn =]]] e ko làm e ko sợ nên e nói thẳng sau này đừng ai nhắc đến only trước mặt mình nửa oki
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: o^' la la ngo^. ngo^.   o^' la la ngo^. ngo^. I_icon_minitime

o^' la la ngo^. ngo^.
Trang 1 trong tổng số 1 trang