Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diển Đàn ONLYONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ONLYONE Crew ( TT Long Hai )

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Diễn Đàn onlyone
Bài gửiNgười gửiThời gian
ghê he Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterSat Jun 19, 2010 5:02 am
anh em anh nghĩ chúng ta cũng đùng làm phiền kan nửa chung ta sẻ ko hoạt động ở forum này ok Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterSat Jun 12, 2010 11:05 pm
ßßø¥.L¥ xjn ra khỏi nhóm từ ngày 11/6. Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterSat Jun 12, 2010 7:27 am
tẠ sAo nHu THe???????? Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterFri Jun 11, 2010 9:51 pm
o^' la la ngo^. ngo^. Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterFri Jun 11, 2010 9:52 am
Sun bùn Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterFri Jun 11, 2010 9:48 am
anh em only one vao xem Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterFri Jun 11, 2010 9:37 am
hay nghe va suy nghi dung nhu the nay la dc (cowboy) Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterFri Jun 11, 2010 9:10 am
Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterWed Jun 09, 2010 8:56 am
tin tức quan trọng ai cũng phải đọc Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! MasterWed Jun 09, 2010 6:47 am
Top posters
stylekimsun
Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! EmptyEm xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_voting_barEm xin đưa ra ý kiến của mình !!! Empty 
[CW]...ObiWant
Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! EmptyEm xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_voting_barEm xin đưa ra ý kiến của mình !!! Empty 
£øv€
mr.kan
Admin
bboy_sunny
cowboy
ßßø¥.L¥
bboy_nikeT
Sila_I0V3

Em xin đưa ra ý kiến của mình !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ßßø¥.L¥
KuTo
ßßø¥.L¥

cung hoàng đạo : Gemini 21 Birthday : 20/06/1994
Ngày Gia Nhập O2 : 22/04/2010
Châm Ngôn Sống : thjx" thj` da" djt"
nick name : onlyone BBoy. lỳ

Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin đưa ra ý kiến của mình !!!   Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 8:36 am

bây h 7 con rắn của onlyone hãy họp nhóm riêng em mún đưa ra ý kiến là mấy anh hãy đưa ra những kỉ luật mới cho nhóm còn về team 2 thì lập ra thì ok đặt áo khác team1 nhưng vần lấy logo là onlyone thì vẫn ok nhưng mà rời sân ma đi chỗ khác tập thì em phản đối mấy anh lớn hãy họp riêng lại rồi hay bàn với nhau thật kĩ và anh Sơn hãy giải thích rõ ý kiến của mình lúc anh post lên DĐ của nhóm chắc hơi khó hỉu và đã có nhiều người hỉu lầm anh vậy em đề nghị anh Sơn phải giải thích thật rõ ý kiến của mình để cho mọi người hiểu Ok em là 1 thành viên mới vậy Em xin mấy anh hãy nghe em 1 lần Sad
Em 0 mún nhóm bị tan rã đâu Sad
mr.kan
supper mod
supper mod
mr.kan

cung hoàng đạo : Capricorn 52 Birthday : 20/01/1991
Ngày Gia Nhập O2 : 15/04/2010
Châm Ngôn Sống : Cứ Ăn Chơi Hết Đời Trai Trẻ , Rồi Âm Thầm LẠng LẺ Đạp xích Lô
nick name : Mr.KAn

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin đưa ra ý kiến của mình !!!   Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 8:48 am

ßßø¥.L¥ đã viết:
bây h 7 con rắn của onlyone hãy họp nhóm riêng em mún đưa ra ý kiến là mấy anh hãy đưa ra những kỉ luật mới cho nhóm còn về team 2 thì lập ra thì ok đặt áo khác team1 nhưng vần lấy logo là onlyone thì vẫn ok nhưng mà rời sân ma đi chỗ khác tập thì em phản đối mấy anh lớn hãy họp riêng lại rồi hay bàn với nhau thật kĩ và anh Sơn hãy giải thích rõ ý kiến của mình lúc anh post lên DĐ của nhóm chắc hơi khó hỉu và đã có nhiều người hỉu lầm anh vậy em đề nghị anh Sơn phải giải thích thật rõ ý kiến của mình để cho mọi người hiểu Ok em là 1 thành viên mới vậy Em xin mấy anh hãy nghe em 1 lần Sad
Em 0 mún nhóm bị tan rã đâu Sad
nói cho nghe nhá đon7 giãn vì muốn onlyone phát trine63 hơn mà có 1 số thằng ăn cức hay sao đó ngu quá nên nghỉ tụi này fa1 hoại sao củng đc còn nhóm lúc tru7oc1 có nói là luôn ung ho htanh vien nào có nhửng y kiến đóng góp only kia mà sao bây giờ lại nói chuyện kiêu vậy chứ DKM
ßßø¥.L¥
KuTo
ßßø¥.L¥

cung hoàng đạo : Gemini 21 Birthday : 20/06/1994
Ngày Gia Nhập O2 : 22/04/2010
Châm Ngôn Sống : thjx" thj` da" djt"
nick name : onlyone BBoy. lỳ

Bài gửiTiêu đề: ọc gì vậy kan!!   Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 8:56 am

ọc ọc sao mày nói dậy tao chỉ mún anh Sơn giải thích rõ về ý kiến của anh với nhóm thôi !! tao nói sai chỗ nào vậy tao xin lỗi mày ok Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin đưa ra ý kiến của mình !!!   Em xin đưa ra ý kiến của mình !!! I_icon_minitime

Em xin đưa ra ý kiến của mình !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang